Björt framtíð býður fram til Alþingis 2016

bjort-framtid-8803

Suðvesturkjördæmi

1. Óttarr Proppé, alþingismaður
2. Theodóra S. Þorsteinsdóttir, formaður bæjarráðs í Kópavogi
3. Karólína Helga Símonardóttir, verkefnastjóri
4. Halldór J. Jörgensson, framkvæmdastjóri
5. Helga Björg Arnardóttir, tónlistarkennari og tónlistarkona
6. Guðrún Alda Harðardóttir, leikskóla- og háskólakennari
7. Ragnhildur Reynisdóttir, markaðsstjóri
8. Ólafur Magnússon, framkvæmdastjóri
9. Agnar H. Johnson, framkvæmdastjóri
10. Guðrún Elín Herbertsdóttir, viðskiptafræðingur
11. Hlini Melsteð, kerfisstjóri
12. Borghildur Sturludóttir, arkitekt
13. Bergþór Skúlason, tölvunarfræðingur
14. Halldór Hlöðversson, forstöðumaður félagsmiðstöðvar
15. Andrés Pétursson, ráðgjafi og formaður Evrópusamtakanna
16. Sól Elíasdóttir, nemi
17. Ragnhildur Konráðsdóttir, ráðgjafi í upplýsingatækni
18. Viðar Helgason, fjallaleiðsögumaður
19. Einar Birkir Einarsson, bæjarfulltrúi
20. Oddrún Lilja Birgisdóttir, vinnuverndarsérfærðingur
21. Helga Bragadóttir, dósent í hjúkrunarfræði
22. Jón Valdemarsson, kerfisstjóri
23. Erling Jóhannesson, listamaður
24. Sigurjón Kjartansson, handritshöfundur og framleiðandi
25. Ólafur Jóhann Proppé, fv. rektor Kennaraháskólans
26. Guðlaug Kristjánsdóttir, forseti bæjarstjórnar í Hafnarfirði

 

Suðurkjördæmi

  1. Páll Valur Björnsson, alþingismaður
  2. Þórunn Pétursdóttir, landgræðsluvistfræðingur
  3. Lovísa Hafsteinsdóttir, náms- og starfsráðgjafi
  4. Jasmina Crnac, stjórnmálafræðinemi
  5. Eyrún Björg Magnúsdóttir, framhaldsskólakennari
  6. Bjarni Benediktsson, framkvæmdastjóri
  7. Valgerður Pálsdóttir, framkvæmdastjóri
  8. Ottó Marvin Gunnarsson, sölumaður og ráðgjafi
  9. Atli Mar Björnsson, ferðaþjónustubóndi
  10. Sigríður Eygló Gísladóttir, ljósmyndari
  11. Lárus Ingi Magnússon, sölumaður
  12. Guðfinna Gunnarsdóttir, framhaldsskólakennari
  13. Guðlaug Elísabet Finnsdóttir, framhaldsskólakennari
  14. Ólöf Helga Pálsdóttir, leiðbeinandi og þjálfari
  15. Jónas Bergmann Magnússon, kennari
  16. Ólafur Þór Valdemarsson, smiður
  17. Estelle Burgel, kennari
  18. Sólveig Ólafsdóttir, kennari og húsmóðir
  19. Helga Sigrún Harðardóttir, lögfræðingur
  20. Heimir Eyvindarson, tónlistarmaður og kennari

 

Norðausturkjördæmi

  1. Preben Pétursson, mjólkurtæknifræðingur og framkvæmdastjóri
  2. Dagný Rut Haraldsdóttir, lögfræðingur félags einstæðra foreldra
  3. Arngrímur Viðar Ásgeirsson, hótelstjóri, íþróttakennari og verkefnastjóri
  4. Haukur Logi Jóhannsson, verkefnastjóri
  5. Jónas Björgvin Sigurbergsson, nemi og íþróttamaður
  6. Margrét Kristín Helgadóttir, lögfræðingur og stjórnsýslufræðingur
  7. Áshildur Hlín Valtýsdóttir, kennari og markþjálfi
  8. Sigurjón Jónasson, flugumferðarstjóri
  9. Stefán Már Guðmundsson, kennari
  10. Kristín Björk Gunnarsdóttir, verkefnastjóri og garðyrkjufræðingur
  11. Þórður S. Björnsson, bóndi
  12. Erla Björnsdóttir, hjúkrunarfræðingur
  13. Jón Þorvaldur Heiðarsson, lektor við HA
  14. Guðrún Karitas Garðarsdóttir, viðskiptafræðingur
  15. Eva Dögg Fjölnisdóttir, hárgreiðslumeistari
  16. Rakel Guðmundsdóttir, nemi
  17. Dagur Skírnir Óðinsson, félagsfræðingur
  18. Steinunn Aðalsteinsdóttir, hjúkrunarfræðingur
  19. Hólmgeir Þorsteinsson, varaslökkviliðsstjóri Akureyri
  20. Brynhildur Pétursdóttir, alþingismaður

 

Norðvesturkjördæmi

  1. G. Valdimar Valdemarsson, framkvæmdastjóri
  2. Kristín Sigurgeirsdóttir, skólaritari og MLM nemi
  3. Ásthildur Ósk Ragnarsdóttir, skólaliði og handverkskona
  4. Matthías Freyr Matthíasson, barnaverndarstarfsmaður og laganemi
  5. Gunnsteinn Sigurðsson, umsjónarþroskaþjálfi og grunnskólakennari í Snæfellsbæ
  6. Gunnlaugur Ingivaldur Grétarsson, fjallaleiðsögumaður
  7. Elín Kristinsdóttir, deildarstjóri og meistaranemi
  8. Ólína Ingibjörg Gunnarsdóttir, hjúkrunarfræðingur
  9. Haraldur Reynisson, kennari
  10. Emilía Íris Líndal Garðarsdóttir, myndlistarmaður
  11. Vilborg Guðbjartsdóttir, bæjarfulltrúi
  12. Hafþór Óskarsson, ferðamálafræðingur
  13. Ingunn Jónasdóttir, kennari
  14. Guðmundur Björnsson, verkfræðingur og gæðastjóri
  15. Kristján Guðmundsson, myndlistarmaður
  16. Árni Múli Jónasson, framkvæmdastjóri Þroskahjálpar

 

Reykjavíkurkjördæmi suður

  1. Nichole Leigh Mosty, leikskólastjóri
  2. Eva Einarsdóttir, varaborgarfulltrúi og varaformaður ÍTR
  3. Unnsteinn Jóhannsson, upplýsinga- og samskiptafulltrúi
  4. Friðrik Rafnsson, bókmenntaþýðandi
  5. Ingibjörg Ýr Jóhannsdóttir, lögreglukona
  6. Steinunn Ása Þorvaldsdóttir, starfsmaður mannréttindaskrifstofu Reykjavíkurborgar
  7. Guðrún Eiríksdóttir, ferðaráðgjafi
  8. Ilmur Kristjánsdóttir, leikkona
  9. S. Björn Blöndal, tónlistarmaður og formaður borgarráðs
  10. Magnea Guðmundsdóttir, arkitekt og varaborgarfulltrúi
  11. Hrefna Guðmundsdóttir, MA í félagssálfræði
  12. Reynir Þór Eggertsson, framhaldsskólakennari
  13. Magnús Þór Jónsson, skólastjóri
  14. Hallveig Hörn Þorbjargardóttir, stuðningsfulltrúi og nemi
  15. Katrin María Lehman, markaðsfræðingur
  16. Axel Viðarsson, verkfræðingur
  17. Auður Hermannsdóttir, aðjúnkt í markaðsfræði
  18. Berglind Hermannsdóttir, lögfræðingur
  19. Helgi Gunnarsson, framkvæmdastjóri
  20. Baldvin Ósmann, tæknimaður
  21. Svanborg Sigurðardóttir, bóksali
  22. Brynhildur S. Björnsdóttir, framkvæmdastjóri

 

Reykjavíkurkjördæmi norður

1. Björt Ólafsdóttir, þingkona
2. Sigrún Gunnarsdóttir hjúkrunarfræðingur, dósent, leiðir þekkingarsetur um þjónandi forystu og formaður Krabbameinsfélags Íslands
3. Starri Reynisson, laganemi
4. Sunna Jóhannsdóttir, viðskiptafræðingur
5. Ólöf Hugrún Valdimarsdóttir, verkefnastjóri listkennsludeildar LHÍ, leikari og leiklistarkennari
6. Steinþór Helgi Arnsteinsson, viðburðastjóri CCP og dómari í Gettu betur
7. Akeem Cujo, framkvæmdastjóri Ísland-Panorama, fjölmenningarseturs
8. Diljá Ámundadóttir, framkvæmdastjóri
9. Kristinn Þorri Þrastarson, tölvunarfræðinemi
10. Gestur Guðjónsson, umhverfisverkfræðingur
11. Nína Dögg Filippusdóttir, leikkona og framleiðandi
12. Karl Sigurðsson, tónlistarmaður og tölvunarfræðingur
13. Elvar Örn Arason, stjórnsýslufræðingur
14. Sigurður Eggertsson, gleðigjafi, kennari og fv. handboltahetja
15. Eldar Ástþórsson, upplýsingafulltrúi CCP
16. Páll Hjaltason, arkitekt
17. Hulda Proppé, mannfræðingur
18. Finnbjörn Benónýsson, stjórnmálafræðingur og tónlistarmaður
19. Sigurbjörg Birgisdóttir, verkefnastjóri
20. Harpa Rut Hilmarsdóttir, verkefnastjóri Barnamenningar í Reykjavík
21. Gígja Hilmarsdóttir, viðskiptafræðingur
22. Einar Örn Benediktsson, tónlistarmaður

 

 

Fylgstu með!

Skráðu þig á póstlistann og fáðu vikulegt fréttabréf sent.