Björt framtíð býður fram til Alþingis 2017

 

REYKJAVÍKURKJÖRDÆMI SUÐUR

  1. Nichole Leigh Mosty, þingmaður
  2. Hörður Ágústsson, eigandi Macland
  3. Starri Reynisson, stjórnmálafræðinemi
  4. Þórunn Pétursdóttir, landgræðsluvistfræðingur
  5. Diljá Ámundadóttir, KaosPilot og MBA
  6. Steinunn Ása Þorvaldsdóttir, starfsmaður á mannréttindaskrifstofu Reykjavíkurborgar
  7. Magnús Þór Jónsson, skólastjóri
  8. Ilmur Kristjánsdóttir, varaborgarfulltrúi og leikkona
  9. Guðrún Eiríksdóttir, ferðaráðgjafi
  10. Magnea Guðmundsdóttir, arkitekt og borgarfulltrúi
  11. Hrefna Guðmundsdóttir, félagssálfræðingur
  12. Kristinn Pétursson, kvikmyndagerðarmaður
  13. Auður Hermannsdóttir, aðjúnkt
  14. Hallveig Hörn Þorbjarnardóttir, stuðningsfulltrúi og nemi
  15. Árni Tryggvason
  16. Axel Viðarsson, verkfræðingur
  17. Svala Hjörleifsdóttir, grafískur hönnuður
  18. Baldvin Ósmann, tæknimaður
  19. Helgi Gunnarsson, framkvæmdastjóri
  20. Eva Ingibjörg Ágústsdóttir, tölvunarfræðingur
  21. Brynhildur S. Björnsdóttir, framkvæmdastjóri
  22. Svanborg Þ. Sigurðardóttir, bóksali

REYKJAVÍKURKJÖRDÆMI NORÐUR

  1. Óttarr Proppé, ráðherra og formaður Bjartrar framtíðar
  2. Auður Kolbrá Birgisdóttir, lögmaður
  3. Sunna Jóhannsdóttir, viðskiptafræðingur
  4. Ágúst Már Garðarsson, kokkur
  5. Sigrún Gunnarsdóttir, hjúkrunarfræðingur og dósent við Háskóla Íslands og Háskólann á Bifröst
  6. Steinþór Helgi Arnsteinsson, viðburðastjóri CCP og dómari í Gettu betur
  7. Eva Einarsdóttir, varaborgarfulltrúi
  8. Ýr Þrastardóttir, fatahönnuður
  9. Ólöf Hugrún Valdimarsdóttir, verkefnastjóri
  10. Gestur Guðjónsson, verkfræðingur
  11. Heiðar Ingi Svansson, viðskiptafræðingur
  12. Hulda Proppé, mannfræðingur
  13. Elvar Örn Arason, stjórnsýslufræðingur
  14. Heimir Bjarnason, kvikmyndagerðarmaður
  15. Sigurjón Jónasson, flugumferðarstjóri og formaður Félags íslenskra flugumferðarstjóra
  16. Sindri Þór Sigríðarson, viðskiptafræðingur
  17. Gunnhildur Gunnarsdóttir, rekstrarstjóri, leiðsögumaður og framhaldsskólakennari
  18. Bjarni Benediktsson, framkvæmdastjóri
  19. Reynir Reynisson, verslunarmaður
  20. Gígja Hilmarsdóttir, viðskiptafræðingur
  21. Páll Hjaltason, arkitekt
  22. Sigurður Björn Blöndal, borgarfulltrúi

SUÐVESTURKJÖRDÆMI

  1. Björt Ólafsdóttir, ráðherra
  2. Karólína Helga Símonardóttir, mannfræðingur
  3. Halldór Jörgensson, framkvæmdastjóri
  4. G. Valdimar Valdemarsson, framkvæmdastjóri
  5. Ragnhildur Reynisdóttir, markaðsstjóri
  6. Pétur Óskarsson, framkvæmdastjóri
  7. Unnur Hrönn Valdimarsdóttir,  hársnyrtinemi
  8. Agnar H. Johnson, verkfræðingur
  9. Guðlaugur Þór Ingvason, nemi
  10. Baldur Ólafur Svavarsson, arkitekt
  11. Guðrún Elín Herbertsdóttir, viðskiptafræðingur
  12. Halldór Hlöðversson,  forstöðumaður félagsmiðstöðvar
  13. Borghildur Sturludóttir, arkitekt
  14. Bergþór Skúlason,  tölvunarfræðingur
  15. Andrés Pétursson,  ráðgjafi og forstöðumaður Evrópusamtakanna
  16. Helga Björg Arnardóttir, tónlistarmaður og tónlistarkennari
  17. Ragnhildur Konráðsdóttir, ráðgjafi í upplýsingatækni
  18. Viðar Helgason, fjallaleiðsögumaður
  19. Erling Jóhannesson, listamaður
  20. Sigurður P. Sigmundsson, fjármálastjóri
  21. Helga Bragadóttir, dósent
  22. Benedikt Vilhjálmsson, ellilífeyrisþegi
  23. Hlini M. Jóngeirsson,  kerfisstjóri
  24. Sigurjón Kjartansson, handritshöfundur og framleiðandi
  25. Ólafur Jóhann Proppé, fv. rektor Kennaraháskólans
  26. Theodóra S. Þorsteinsdóttir, formaður bæjarráðs í Kópavogi

SUÐURKJÖRDÆMI

  1. Jasmina Crnac, stjórnmálafræðinemi
  2. Arnbjörn Ólafsson, markaðsstjóri Keilis
  3. Valgerður Björk Pálsdóttir, framkvæmdastjóri
  4. Drífa Kristjánsdóttir, bóndi
  5. Guðfinna Gunnarsdóttir, framhaldsskólakennari
  6. Eyrún Björg Magnúsdóttir, framhaldsskólakennari
  7. Guðmundur Kristinn Árnason, vélvirki
  8. María Magdalena Birgisdóttir Olsen, yoga kennari
  9. Ragnar Steinarsson, kennari og þjálfari
  10. Margrét Soffía Björnsdóttir, listamaður
  11. Jónína Guðbjörg Aradóttir, tónlistarkona og lagasmiður
  12. Kjartan Már Gunnarsson, grunnskólakennari
  13. Ragnheiður Hilmarsdóttir, leigubílstjóri
  14. Azra Crnac, stúdent
  15. Arnar Már Halldórsson, stjórnmálafræðingur
  16. Ólafur Þór Valdemarsson, húsasmiður
  17. Estelle Marie Burgel, kennari
  18. Sigurður Svanur Pálsson, fulltrúi
  19. Guðrún Pálsdóttir, ljósmóðir
  20. Guðlaug Elísabet Ólafsdóttir, bóndi

NORÐVESTURKJÖRDÆMI

  1. Guðlaug Kristjánsdóttir, sjúkraþjálfari og stjórnarformaður Bjartrar framtíðar
  2. Kristín Sigurgeirsdóttir, skólaritari í tónlistarskóla
  3. Elín Matthildur Kristinsdóttir, meistaranemi
  4. Gunnsteinn Sigurðsson, þroskaþjálfi og kennari
  5. Ásthildur Ósk Ragnarsdóttir, stuðningsfulltrúi og nemi.
  6. Ólína Ingibjörg Gunnarsdóttir, hjúkrunarfræðingur
  7. Björgvin Ketill Þorvaldsson, bókari
  8. Hafþór Óskarsson, ferðaskipuleggjandi
  9. Þórunn Elíasdóttir, eftirlaunaþegi
  10. Árni Grétar Jóhannesson, tónlistarmaður
  11. Matthías Freyr Matthíasson, nemi
  12. Unnsteinn Jóhannsson, aðstoðarmaður
  13. Maron Pétursson, slökkviliðsmaður og ETM
  14. Guðmundur R. Björnsson, gæðastjóri
  15. Fjóla Borg Svavarsdóttir, grunnskólakennari
  16. Vilborg Þórunn Guðbjartsdóttir, kennari/bæjarfulltrúi

NORÐAUSTURKJÖRDÆMI

  1. Arngrímur Viðar Ásgeirsson, hótelstjóri og íþróttakennari
  2. Halla Björk Reynisdóttir, flugumferðastjóri
  3. Hörður Finnbogason, ferðamálafræðingur
  4. Áshildur Hlín Valtýsdóttir, kennari og markþjálfi
  5. Jónas Björgvin Sigurbergsson, sálfræðinemi
  6. Kristín Björk Gunnarsdóttir, verkefnastjóri og garðyrkjufræðingur
  7. Steinar Ingi Þorsteinsson, knattspyrnuþjálfari
  8. Eva Dögg Fjölnisdóttir, hárgreiðslumeistari
  9. Jón Þorvaldur Hreiðarsson, hagfræðingur
  10. Ragnheiður Lilja Bjarnadóttir, kennari
  11. Brynjar Skúlason, skógfræðingur
  12. Erla Björnsdóttir, verkefnastjóri
  13. Valur Þór Hilmarsson, umhverfisfræðingur
  14. Rakel Guðmundsdóttir, nemi í stjórnmálafræði
  15. Kristinn Þorri Þrastarson, tölvunarfræðingur
  16. Herdís Alberta Jónsdóttir, grunnskólakennari
  17. Haukur Logi Jóhannsson, verkefnastjóri
  18. Hólmgeir Þorsteinsson, varaslökkviliðsstjóri
  19. Hildur Friðriksdóttir, hársnyrtimeistari
  20. Preben Jón Pétursson, bæjarfulltrúi

 

Fylgstu með!

Skráðu þig á póstlistann og fáðu vikulegt fréttabréf sent.